ข้อมูลเทศบาล
![นายอินทปัตร บุญทวี - ปลัดเทศบาล 053-489406-7 ต่อ 31](img_update/about/m2_s.jpg)
นายอินทปัตร บุญทวี
ปลัดเทศบาล 053-489406-7 ต่อ 31
ข่าวกิจกรรม
ประชุมเตรียมการจัดตั้งชมรมวู้ดบอลอำเภอแม่วาง
- 17 มิถุนายน 2565
- อ่าน 233 ครั้ง
![](news/img/news_2_228.jpg)
เทศบาลตำบลแม่วาง ร่วมกับชุมชนประชุมหารือแนวทางการจัดตั้งชมรม " วู้ดบอลอำเภอแม่วาง" (Wood Ball) โดยจัดให้เป็นกีฬาเสริมสร้างสุขภาพแก่ประชาชนที่สนใจทุกช่วงวัย ได้รับเกียรติจาก นายชลัช ศรีวิชัย ประธานชมรมวู้ดบอลจังหวัดเชียงใหม่ เป็นผู้ฝึกสอนทักษะการเล่นกีฬาวู้ดบอลให้แก่ผู้เข้าร่วมกิจกรรม
สำหรับท่านใดที่สนใจในกีฬาวู้ดบอล สามารถเข้ามร่วมสนุกได้ที่สำนักงานเทศบาลตำบลแม่วาง ได้ในวันและเวลาราชการ หรือโทร 053-489406-7 ต่อ 62